| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | D2000 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 62.5 - 70 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc/ngày |
| Mẫu mã | GL-D2000 |
|---|---|
| Kích thước | 344mm * 154mm * 266.5mm |
| Dung tích bình chứa hương liệu | 500ml |
| Phạm vi khuếch tán | 2000 m³ |
| Chế độ điều khiển | Chỉ Bluetooth / Bluetooth + WIFI |
| Công suất tiêu thụ | 20W |
| Nguồn điện | AC 12V |
| Tùy chọn màu sắc | Đen / Trắng |
| Phương pháp lắp đặt | Đặt trên bàn / Treo tường |