| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | AM02 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 15.9 - 17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
| Điện áp | DC5V |
| Công suất | 1.5W |
| Độ ồn | <30dba |
| Diện tích phủ sóng | 100cbm |
| Tuổi thọ | 8000 giờ |
| Công nghệ | Khuếch tán không khí lạnh |
| Hiệu suất pin | 500 chu kỳ sạc |
| Mức tiêu thụ dầu tối đa | 0.1ml/h |
| Chế độ Mạnh (Hẹn giờ 2 giờ) | Khoảng 40 giờ tổng thời lượng pin |
| Chế độ Mạnh (Hẹn giờ 4 giờ) | Khoảng 120 giờ tổng thời lượng pin |
| Chế độ Mạnh (Hẹn giờ 8 giờ) / Chế độ Yếu | Khoảng 600 giờ tổng thời lượng pin |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá