| Tên thương hiệu: | MGSCENT |
| Số mẫu: | J50 |
| MOQ: | 1 cái |
| Giá: | USD 21.4 -24.1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 chiếc/ngày |
Trải nghiệm sự im lặng tuyệt vời với máy khuếch tán mùi hương hợp kim nhôm thanh lịch của chúng tôi, có ngoại hình tinh tế với sức hấp dẫn trang trí mạnh mẽ cho mọi môi trường.
| Điện áp | DC5V |
| Sức mạnh | 2W |
| ồn | <14dba |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Thời gian sử dụng | 10000 giờ |
| Công nghệ | Phân phối không khí lạnh |
| Công suất dầu | 15ml |
| Tiêu thụ dầu tối đa | 0.15ml/h |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá